Đĩa cắt gạch khô hợp kim 5”/ 125mm TOTAL TAC2111253
Mã SP: 39010246 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 125(5") x 22mm. Độ rộng hợp kim: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%