Đĩa cắt gạch khô hợp kim 4”/ 100mm TOTAL TAC2111003
Mã SP: 39010242 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 100(4") x 16mm. Chiều rộng lưỡi: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%