Đĩa cắt gạch hợp kim 9”/ 230mm TOTAL TAC2132303
Mã SP: 39010241 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 230(9") x 22 mm. Chiều rộng lưỡi: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%