Đĩa cắt gạch hợp kim 7”/ 180mm TOTAL TAC2131803
Mã SP: 39010240 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 180(7") x 22 mm. Chiều rộng lưỡi: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%