Đĩa cắt gạch hợp kim 5”/ 125mm TOTAL TAC2131253
Mã SP: 39010239 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 125(5") x 22 mm. Chiều rộng lưỡi: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%