Đĩa cắt gạch hợp kim 4.5”/ 115mm TOTAL TAC2131153
Mã SP: 39010238 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 115(4.5") x 22 mm. Chiều rộng lưỡi: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%