Đĩa cắt bê tông INGCO DMD044052
Mã SP: 39717494 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước đĩa cắt: 405mm (16”) x 25.4mm. Độ rộng lưỡi: 10mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%