Đèn LED dưới nước đa sắc 3 in 1 18W VinaLED UW-CS18R3
Mã SP: 25010542 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Số Led: 6x3W RGB 3in1. Công suất phát sáng mỗi led: 3W
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%