Đèn đường năng lượng mặt trời 200W KAWALED STL1-200W
Mã SP: 25045475 Hãng SX: Bảo hành:
2.080.000 VND
Công suất sạc tấm Pin: 20W/6V. Dung lượng Pin: 40.000mA
2.080.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%