Đèn đường năng lượng mặt trời 150W KAWALED STL1-150W
Mã SP: 25045409 Hãng SX: Bảo hành:
1.885.000 VND
Công suất sạc tấm Pin: 20W/6V. Dung lượng Pin: 33.000mA
1.885.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%