Đèn đường năng lượng mặt trời 100W KAWALED STL1-100W
Mã SP: 25049721 Hãng SX: Bảo hành:
1.495.000 VND
Công suất sạc tấm Pin: 20W/6V. Dung lượng Pin: 22.000mA
1.495.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%