Đế sạc pin Lithium 20V INGCO FCLI2001
Mã SP: 39628268 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 110V-240V~50/60Hz. Điện áp đầu ra: 20V. Dòng điện sạc: 2A
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%