Đế sạc cổng USB Pin Lithium 20V TOTAL TUCLI2001
Mã SP: 39278830 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 20V. Công suất đầu ra: 5V/ 1A 5V/ 2A. Không bao gồm Pin và sạc
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%