Đầu báo nhiệt FORMOSA FMD-WK100L
Mã SP: 13533272 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Dòng báo động: 24VDC 100mA Max. Phạm vi điện áp: 18 ~ 30VDC
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%