Đầu báo nhiệt cố định 100°C HOCHIKI FFH-2E100
Mã SP: 13176646 Hãng SX: HOCHIKI Bảo hành: 12 tháng
Vui lòng gọi
Đầu báo nhiệt cố định 100°C phát hiện cháy khi nhiệt độ đạt ngưỡng, vỏ nhôm đúc bền, tiếp điểm 100mA 30VDC, nguồn 24VDC.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%