Cưa tay dạng xếp 180mm TOTAL THFSW18026
Mã SP: 39122437 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 7”/180mm. Chất liệu: Mn65. 7 răng/ 1 inch. Cắt nhanh
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%