Converter kết hợp HDTEC 4 cổng quang 2 cổng RJ45 1G

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter HDTEC >> Converter kết hợp HDTEC 4 cổng quang 2 cổng RJ45 1G
Mã số:03249726
Converter kết hợp HDTEC 4 cổng quang 2 cổng RJ45 1G

Converter kết hợp HDTEC 4 cổng quang 2 cổng RJ45 1G

- Converter kết hợp HDTEC bao gồm 4 cổng quang (2A+2B) + 2 cổng RJ45 1Gbps.

- 4 cổng quang 1000M 2A+2B để kết hợp với converter khác.

- Fiber type: Single-mode, Single fiber, chuẩn kết nối SC/UPC.

- EMI certification: CE, FCC, VCCI, C-Tick.

- Optical wavelength: 1310nm - 1550nm.

- Khoảng cách truyền dẫn: 25km.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 2.925.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com