Còi báo động đèn chớp KAWA AL04A-12V
Mã SP: 13111311 Hãng SX: KAWASAN Bảo hành: 24 tháng
240.000 VND
Còi hụ 12VDC 1A tích hợp đèn LED đỏ chớp liên tục, âm lượng lớn 120dB, kích thước 120×74×42mm, phù hợp hệ thống báo trộm và báo cháy.
240.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%