Còi báo động 24V COFEM SIR24BZA
Mã SP: 13597352 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Còi báo động với đế cao 24V. Voltage range: 9-28 VDC. Consumption (using tone 3) at 24 Vdc 16 mA
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%