Chén mài đá bê tông 125mm TOTAL TAC2411251
Mã SP: 39010261 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính: 125mm. Độ rộng lưỡi cắt: 20mm. Lỗ cốt: 22.22mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%