CB thông minh Wifi 1 pha 63A GOMAN GM-WCB63-366
Mã SP: 13700643 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện áp định mức: 230V/400V. Dòng điện định mức: 63A. Dòng điện xoay chiều: 50Hz
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%