Bóng đèn LED Neo Bulb 15W PANASONIC LDAHV15LH6T/ LDAHV15DH6T
Mã SP: 25024391 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 15W. Nguồn điện: 110V - 240V, 50/60Hz. Chỉ số hoàn màu: Ra80
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%