Bộ chuyển đổi nguồn 12V HIKVISION KPL-060F-VI
Mã SP: 21201025 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
Bộ nguồn 12V ổn định cho máy chấm công, công suất 60W, dòng ra 5A, điện áp vào 100–240V, giúp thiết bị hoạt động bền bỉ.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%