Amply Mixer 6 vùng loa 240W TOA VM-3240VA
Mã SP: 08784094 Hãng SX: TOA Bảo hành: 12 tháng
Vui lòng gọi
- Công suất ngõ ra 240 W, đáp ứng nhu cầu âm thanh đa vùng.
- Hỗ trợ 6 ngõ ra loa, điều chỉnh âm lượng và chọn vùng riêng.
- Ngõ vào Micro, nhạc nền và tăng âm ngoài đa dạng, linh hoạt.
- Tần số đáp tuyến 50 Hz - 20 kHz, ±3 dB, âm thanh rõ ràng.
- Tỷ lệ S/N ≥85 dB, giảm nhiễu, âm thanh trong trẻo, chuyên nghiệp.
- Kết nối mạng 10/100BASE-TX, VM Link và EXT PA Link linh hoạt.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%