AC Power Module RUIJIE RG-PA1600I-F
Mã SP: 04627786 Hãng SX: RUIJIE Bảo hành: 3 năm
Vui lòng gọi
RUIJIE RG-PA1600I-F công suất 1600W, điện áp 100–240V, đầu ra 12V/133.4A, hỗ trợ dự phòng và thay nóng an toàn.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%