80W Network Amplifier HIKVISION DS-QAE1A80G1-VB
Mã SP: 23506971 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Công suất định mức 80W, âm thanh mạnh mẽ, rõ ràng.
- Dải tần 80 Hz – 20 kHz, tái tạo âm trung thực.
- Hỗ trợ nhiều đầu vào: Micro, USB, RCA, Bluetooth.
- Bộ nhớ trong 4 GB EMMC, lưu trữ file âm thanh tiện lợi.
- Ethernet RJ45 10/100 M, giao tiếp mạng ổn định.
- Điều chỉnh âm lượng micro và 2 phân vùng độc lập.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%