Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

1000BASE-LX mini-GBIC SFP Transceiver PLANET MGB-L40

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng PLANET >> 1000BASE-LX mini-GBIC SFP Transceiver PLANET MGB-L40
Mã số:04028318
1000BASE-LX mini-GBIC SFP Transceiver PLANET MGB-L40

1000BASE-LX mini-GBIC SFP Transceiver PLANET MGB-L40

- Package: SFP

- PHY Type: 1000Base-LX

- Fiber Type: Single Mode

- Connector: LC

- Wavelength: 1310nm

- Max. Distance: 40km

- Operating Temperature: 0 to 60°C

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 762.500 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com