24-Port PoE+ 2.5G Switch TP-LINK S5500-24MPP4XF
Mã SP: 04102831 Hãng SX: TP-Link Bảo hành: 5 năm
Vui lòng gọi
Omada Pro S5500-24MPP4XF: Switch 24 cổng 2.5G (8 PoE++ 60W, 16 PoE+ 30W, 500W), 4 uplink SFP+ 10G, quản lý Omada SDN, bảo mật cao.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%