Dây nhảy quang Multimode OM3 (50/125µm) SC/PC-SC/PC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nhảy quang >> Dây nhảy quang Multimode OM3 (50/125µm) SC/PC-SC/PC
Mã số:08014217
Dây nhảy quang Multimode OM3 (50/125µm) SC/PC-SC/PC

Dây nhảy quang Multimode OM3 (50/125µm) SC/PC-SC/PC

- Dây nhảy quang Multimode OM3 (50/125µm), SC/PC-SC/PC duplex chiều dài 3 mét, đường kính 2.0mm.

- Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC Multimode OM3, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

- SC-SC Connectors.

- Multimode Duplex fiber optic cable.

- Micron: 50/125um.

- Complete with Lucent Technologies aqua jacket.

- Bandwidth transmitting rates up to 10 gigabits.

- All of our fiber optic patch cables feature the high degree connectors 100% optically tested to ensure high performance.

- Fiber class: OM3.

- Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 8.000 đồng/1 mét.

- Xuất xứ Việt Nam.

Giá: 86.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com