Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Linh: 0918 489 013

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8-port 10/100Base-T(X)+2-port 1000Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-DS1010-2GF8T-AT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 8-port 10/100Base-T(X)+2-port 1000Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-DS1010-2GF8T-AT
Mã số:04572829
8-port 10/100Base-T(X)+2-port 1000Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-DS1010-2GF8T-AT

8-port 10/100Base-T(X)+2-port 1000Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-DS1010-2GF8T-AT

- Provide 8×10/100Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port.

- Chuẩn kết nối cáp quang Singlemode.

- Cổng kết nối quang: SC.

- Khoảng cách truyền dữ liệu lên tới 20Km.

- Nguồn điện: PoE 300 Watt.

- Xuất xứ: Trung Quốc.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 4.758.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com