Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Vy: 0919 783 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng Vivotek >> Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02I
Mã số:04470004
Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Industrial Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02I
Industrial Gigabit Mini GBIC Multi Mode 1310nm 2 km, LC Connector.
Đặc tính kỹ thuật

Model Name SFP-1000-MM13-02I
Data Rate Gigabit 1.25G
Center Wave Length 1300/1310 nm
Laser type Fabry-Perot
Tx -5 ~ -15 dBm
Rx -3 ~ -20 dBm
Voltage 3.3V
Transmission Range 50/125µm, 62.5/125µm, up to 2km
Fiber Type (MMF / SMF) MMF
Connector LC
Dimensions 55.9 x 14.69 x 12.39mm
Operating Temperature 0°C ~ 70°C (32°F ~ 158°F)
Storage Temperature -40°C ~ 85°C (-40°F ~ 185°F)
Humidity 5 ~ 90% (non-condensing)
MSA Compliant Yes
Certifications IEC 825, EN60825-1, FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

-Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.612.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com