Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

10 Gigabit Mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-2000-SM13-10

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng Vivotek >> 10 Gigabit Mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-2000-SM13-10
Mã số:04470010
10 Gigabit Mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-2000-SM13-10

10 Gigabit Mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-2000-SM13-10
10 Gigabit Mini GBIC Single Mode 1310nm 10 km, LC Connector.
Đặc tính kỹ thuật

Model Name SFP-2000-SM13-10
Data Rate Gigabit 10G
Center Wave Length 1310nm
Laser type VCSEL
Tx -8 ~ 0.5 dBm
Rx -1 ~ -14.4 dBm
Voltage 3.3V
Transmission Range 9/125µm, up to 10km
Fiber Type (MMF / SMF) SMF
Connector LC
Dimensions 55.9 x 14.69 x 12.39mm
Operating Temperature 0°C ~ 70°C (32°F ~ 158°F)
Storage Temperature -40°C ~ 85°C (-40°F ~ 185°F)
Humidity 5 ~ 90% (non-condensing)
MSA Compliant Yes
Certifications IEC825, EN60825-1, FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

-Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 6.721.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com