Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Multi-mode Mini GBIC SFP Module TP-LINK TL-SM311LM

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng TP-LINK >> Multi-mode Mini GBIC SFP Module TP-LINK TL-SM311LM
Mã số:13696
Multi-mode Mini GBIC SFP Module TP-LINK TL-SM311LM

Multi-mode Mini GBIC SFP Module TP-LINK TL-SM311LM

- Applied to TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 and MC200L...

- Supports full-duplex

- Plug-and-Play

- Supports Pull-or-Plug with power on switches

- Power: internal power from switches

- Suitable Products: TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 and MC200L

Đặc tính kỹ thuật

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP

Power Supply

3.3V

Cabel

Multi-mode Fiber

Fyber Type

50/125um or 62.5/125um Multi-mode

Max. Cable Length

550m

Data Rate

1.25Gbps

Port Type

LC

Wave Length

850nm

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0°C ~70°C (32°F ~158°F)

Storage Temperature: -40°C ~80°C (-40°F ~176°F)

Operating Humidity: 10%~90% non-condensing

Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

- Hàng chính hãng TP-LINK.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 533.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com