Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8-Port + 2-Port Gigabit Smart Switch TP-LINK TL-SL2210

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng TP-LINK >> 8-Port + 2-Port Gigabit Smart Switch TP-LINK TL-SL2210
Mã số:13488
8-Port + 2-Port Gigabit Smart Switch TP-LINK TL-SL2210

8-Port 10/100Mbps + 2-Port Gigabit Smart Switch TP-LINK TL-SL2210

-       8 cổng 10/100Mbps RJ45, 1 cổng 10/100/1000Mbps RJ45, 1 Gigabit SFP Slot

-       L2 / L3 / L4 QoS và IGMP Snooping tối ưu hóa âm thanh và ứng dụng video

-       Chế độ quản lý WEB / CLI, SNMP, RMON mang lại tính năng quản lý phong phú

Đặc tính lớp 2

       Link Aggregation Control Protocol (LACP)

       Lên đến 512 VLAN đồng thời (trong số 4K VLAN ID)

       STP / RSTP / MSTP

       IGMP Snooping

Chất lượng dịch vụ

       4 hàng đợi ưu tiên

       Hỗ trợ IEEE 802.1P

       DSCP QoS

       Tính năng giới hạn tốc độ

Chiến lược an ninh

       Access Control List (ACL L2 ~ L4)

       Port Security

       Bão

       SSL và SSH mã hóa

Quản lý

       Giao diện dựa trên web

       Giao diện dòng lệnh (Telnet)

       SNMP v1 / v2 / v3

       RMON (1,2,3,9 nhóm)

Đặc tính kỹ thuật

HARDWARE FEATURES

Standards and Protocols

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab,

IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d,

IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q,

IEEE 802.1p

Interface

8 10/100Mbps RJ45 Ports

(Auto-Negotiation /Auto MDI/MDIX)

1 10/100/1000Mbps RJ45 Port

1 Gigabit SFP Slot

Network Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable

(maximum 100m)

100BASE-FX: MMF, SMF

1000BASE-X: MMF, SMF

Dimensions (W X D X H)

11.6 x 7.1 x 1.7 in. (294 x 180 x 44 mm)

Fan Quantity

Fanless

Power Consumption

Maximum: 4.9W (220V/50Hz)

Power Supply

100~240VAC, 50/60Hz

PERFORMANCE

Bandwidth/Backplane

5.6Gbps

MAC Address Table

8k

Packet Buffer Memory

4.1Mb

Packet Forwarding Rate

4.2Mpps

Jumbo Frame

10KB

SOFTWARE FEATURES

Quality of Service

Support 802.1p CoS/DSCP priority

Support 4 priority queues

Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR

Port/Flow-based Rate Limiting

Voice VLAN

L2 Features

IGMP Snooping V1/V2/V3

802.3ad LACP (Up to 6 aggregation groups,

containing 4 ports per group)

Spanning Tree STP/RSTP/MSTP

BPDU Filtering/Guard

TC/Root Protect

Loop back detection

802.3x Flow Control

VLAN

Supports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)

Access Control List

L2 ~ L4 package filtering based on source and destination

MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1P

DSCP, protocol and VLAN ID

Time Range Based

Security

SSH v1/v2

SSL v2/v3/TLSv1

Port Security

Broadcast/Multicast/Unknown unicast Storm Control

Management

Web-based GUI and CLI management

SNMP v1/v2c/v3, compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs

RMON (1, 2, 3, 9 groups)

CPU Monitoring

Port Mirroring

Time Setting: SNTP

Firmware Upgrade: TFTP & Web

System Diagnose: VCT

SYSLOG and Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Package Contents

TL-SL2210

Power Cord

Installation Guide

Resource CD

Rackmount Kit

Rubber Feet

System Requirements

Microsoft Windows 8/7/Vista/XP, Mac OS or Linux-based operating system

Environment

Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)

Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)

Operating Humidity: 10%~90% non-condensing

Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

-       Hàng chính hãng TP-LINK.

-       Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com