28-Port Gigabit Switch TP-LINK T2700G-28TQ

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng TP-LINK >> 28-Port Gigabit Switch TP-LINK T2700G-28TQ
Mã số:13540
28-Port Gigabit Switch TP-LINK T2700G-28TQ

28-Port Gigabit Switch TP-LINK T2700G-28TQ

-       TP-LINK T2700G-28TQ gồm 24 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps, 4 cổng SFP tốc độ Gigabit Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX tự động.

-       Hỗ trợ các chức năng Layer3 cơ bản như định tuyến tĩnh và RIP v1/v2

-       Hỗ trợ nhiều tính năng Layer3 phong phú bao gồm OSPF/ ECMP/ PIM/ VRRP bằng cách nâng cấp giấy phép Layer3 giúp tiết kiệm chi phí đầu tư

-       Thiết kế với hệ thống mạng mạnh mẽ, tốc độ truy cập cao và đáng tin cậy

-       Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 đơn vị và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả

-       Uplink Ethernet tốc độ 10 Gigabit cung cấp đường truyền chất lượng cao và đáng tin cậy cho các ứng dụng đòi hỏi băng thông cao

-       Bộ cấp nguồn có thể tháo được và tính năng bộ cấp nguồn dự phòng

-       Khung Jumbo 1024 Bytes cải thiện hoạt động của việc truyền dữ liệu lớn.

-       Auto MDI/MDIX giúp loại bỏ sự cần thiết của cáp chéo.

-       Cổng Auto-Negotiation cung cấp sự tích hợp thông minh giữa phần cứng tốc độ 10Mbps, 100Mbps và 1000Mbps.

-       Thiết kế không quạt cho hoạt động yên tĩnh hơn.

Đặc trưng kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Giao Diện

24 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps

(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

4 khe cắm Combo SFP Gigabit

Lên đến 4 khe SFP+ 10G ( 2 cố định và 2 tùy chọn SFP+ 10G)

1 cổng console

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)

100BASE-FX: MMF, SMF

1000BASE-X: MMF, SMF

10GBASE-LR

10GBASE-SR

Fan Quantity

4

Cấp Nguồn

100~240VAC, 50/60Hz

HIỆU NĂNG

Switching Capacity

Lên đến 128Gbps cho một switch đơn

Băng Thông/Backplane

Lên đến 320Gbps khi 8 thiết bị được gắn kết

Bảng Địa Chỉ Mac

32K

Bộ Nhớ Đệm Dạng Gói Tin

16 Mbits

Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin

Lên đến 95.2Mbps cho một switch đơn

Khung Jumbo

10240 Bytes

Number of IP Interfaces

128

Number of Routes

12K

Number of Static Routes

256

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Basic L3 Features

Wire-speed IP forwarding

Định tuyến tĩnh

RIP v1, v2

DHCP Server/Relay

Advanced L3 Features (License Required)

OSPF v2

ECMP

PIM-SM/PIM-DM/IGMP

ARP Proxy

VRRP

Chất Lượng Dịch Vụ

Hỗ trợ ưu tiên 802.1p CoS/DSCP

Hỗ trợ 8 hàng ưu tiên

Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR

Port/Flow- based Rate Limiting

Voice VLAN

Tính Năng L2

IGMP Snooping V1/V2/V3

802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group)

Spanning Tree STP/RSTP/MSTP

BPDU Filtering/Guard

TC/Root Protect

Loop back detection

802.3x Flow Control

VLAN

Hỗ trợ lên đến 4K VLANs đồng thời (hơn 4K VLAN IDs)

IEEE 802.1Q VLAN/MAC VLAN/Protocol VLAN/QinQ/Private VLAN/GVRP

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

Lọc gói tin L2~L4 dựa trên địa chỉ MAC, địa chỉ IP, cổng TCP/UDP nguồn và đích, 802.1p, DSCP, giao thức và ID VLAN Time Range Based

Bảo Mật

Kết hợp IP-MAC-Cổng-VID

IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN

DoS Defence

Dynamic ARP inspection (DAI)

SSH v1/v2

SSL v2/v3/TLSv1

Port Security

Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

Giao diện Web và CLI

SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs

RMON (1, 2, 3, 9 groups)

DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82

CPU Monitoring

Port Mirroring

Time Setting: SNTP

Integrated NDP/NTDP feature

Firmware Upgrade: TFTP & Web

System Diagnose: VCT

SYSLOG & Public MIBS

Dual Image

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Package Contents

Switch; Dây nguồn; Hướng dẫn cài đặt nhanh; Đĩa CD nguồn; Rackmount Kit; Chân đế cao su

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.

Kích thước

440 x 330 x 44 mm

-       Hàng chính hãng TP-LINK

-       Bảo hành: 12 tháng

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com