Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

24 + 4-Port Gigabit Managed Switch TP-LINK TL-SL3428

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng TP-LINK >> 24 + 4-Port Gigabit Managed Switch TP-LINK TL-SL3428
Mã số:13514
24 + 4-Port Gigabit Managed Switch TP-LINK TL-SL3428

24-Port 10/100Mbps+4-Port Gigabit Managed Switch TP-LINK TL-SL3428

- IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc

- QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video

- Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng

- Các đặc tính của Layer 2

- Link Aggregation Control Protocol (LACP)

- 4K VLAN

- GVRP (GARP VLAN Registration Protocol)

- Cổng phân lập

- STP/RSTP/MSTP

- IGMP Snooping

- Quality of Service (QoS)

- 4 hàng đợi ưu tiên

- Hỗ trợ IEEE 802.1P

- DSCP QoS

- Tính năng giới hạn tốc độ

- Các chiến lược anh ninh

- IP-MAC-Port-VID Binding

- Access Control List (L2~L4 ACL)

- Chứng thực 802.1x và RADIUS

- Hỗ trợ phòng chống tấn công DoS

- Các cổng bảo mật

- Mã hóa SSL và SSH

- Các chức năng quản lý

- Giao diện trên nền web GUI

- Giao diện Command Line

- SNMP v1/v2c/v3

- RMON (1,2,3,9 nhóm)

Đặc tính kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,IEEE 802.3ad, I EEE 802.3x,IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w,IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Giao Diện

24 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

4 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

2 khe cắm SFP tốc độ 100/1000Mbps

1 cổng Console

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (tối đa 100m)

100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e hoặc cáp ở trên

(tối đa 100m)

1000BASE-X: MMF, SMF

Fan Quantity

Fanless

Kích Cỡ (W X D X H)

17.32 x 8.7 x 1.73 in.(440 x 220 x 44 mm)

Cấp Nguồn

100240VAC, 50/60Hz

HIỆU NĂNG

Băng Thông/Backplane

12.8Gbps

Bảng Địa Chỉ Mac

8k

Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin

9.5Mpps

Khung Jumbo

10240 Bytes

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Tính Năng Chuyển Tiếp L2

IGMP Snooping V1/V2/V3

802.3ad LACP (Tập hợp lên tới 8 nhóm, mỗi nhóm 8 cổng)

Spanning Tree STP/RSTP/MSTP

BPDU Filtering/Guard

TC/Root Protect

Loop back detection

802.3x Flow Control

Chất Lượng Dịch Vụ

Hỗ trợ 802.1p CoS/DSCP ưu tiên

Hỗ trợ 4 hàng đợi ưu tiên

Lập lịch hàng đợi: SP, WRR, SP+WRR

Port/Flow- trên nền Rate Limiting

Voice VLAN

VLAN

Hỗ trợ IEEE802.1Q với 4K VLAN groups và 4K VIDs

Port/ MAC/Protocol-based/Private VLAN

GARP/GVRP

Quản lý cấu hình VLAN

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

L2~L4 lọc gói tin dựa trên địa chỉ MAC,địa chỉ IP nguồn và đích, cổng TCP/UDP, 802.1p, DSCP và VLAN ID

Dựa trên phạm vi thời gian

Bảo Mật

IP-MAC-Port-VID Binding

IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN

DoS Defence

Dynamic ARP inspection (DAI)

SSH v1/v2

SSL v2/v3/TLSv1

Port Security

Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

GUI trên nền web và quản lý với CLI

SNMP v1/v2c/v3, tương thích với MIBs public và MIBs TP-LINK private

RMON (1, 2, 3, 9 groups)

DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82

CPU Monitoring

Port Mirroring

Time Setting: SNTP

Integrated NDP/NTDP feature

Firmware Upgrade: TFTP & Web

System Diagnose: VCT

SYSLOG & Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC

Package Contents

Bộ chuyển đổi, dây cắm nguồn, hướng dẫn cài đặt nhanh, đĩa CD nguồn, Rackmount Kit; Rubber Feet

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.

Environment

Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F)

Nhiệt độ bảo quản: -40°C~70°C (-40°F~158°F)

Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ

Độ ẩm bảo quản: 5%~90% không ngưng tụ

- Hàng chính hãng TP-LINK.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com