Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

HP Aruba 1G SFP LC SX Transceiver J4858D

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng HP >> HP Aruba 1G SFP LC SX Transceiver J4858D
Mã số:04300022
HP Aruba 1G SFP LC SX Transceiver J4858D

HP Aruba 1G SFP LC SX Transceiver J4858D

- Approved J4858D - 1000Base SX LC, 550 meters, 850 nm SFP transceiver. 100% HP compatible.

- Form Factor: SFP 

- Port Interface: 1 x 1.25GBase LC 

- Interface Details: 1000Base SX 

- Data Rate: 1.25 Gbps 

- Wavelength: 850 nm 

- Distance: 550 meters 

- Temperature Range: 0°C to 70°C 

- Digital Diagnostics (DDM): No 

- Connection: Multi-mode Fiber (MMF) 

- Hot Swappable: Yes 

- Dimensions: 0.50 x 0.50 x 2.25 inch

- Hàng chính hãng HP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 6.600.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com