Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng D-Link >> SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT
Mã số:13281
SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT

SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT

- Dùng với cáp quang Multi-Mode 50/125μm hoặc 62.5/125μm. Chiều dài cáp tối đa 550m, bước sóng 850nm

- Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX(1Gbps), kết nối quang theo chẩn LC.

- Module cho Switch DES-1228, DES-1252, DES-3526, DES-3828, DGS-1224T

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.164.800 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com