Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

SFP Transceiver 1000BASE-SX multi-mode D-Link DEM-312GT2

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng D-Link >> SFP Transceiver 1000BASE-SX multi-mode D-Link DEM-312GT2
Mã số:04050234
SFP Transceiver 1000BASE-SX multi-mode D-Link DEM-312GT2

SFP Transceiver 1000BASE-SX multi-mode D-Link DEM-312GT2

- 1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver up to 2km.

- 1000Base-SX port (IEEE 802.3z standard).

- Duplex LC connector.

- Full duplex operation.

- 802.3x flow control support.

- Fibre type: 50 um or 62.5 um multi-mode fibre (up to 550 m.).

- Wavelenght: 850 nm.

- Power support: 3.3 V.

- Hot pluggable.

- Class 1 laser product (complies with EN60825-1).

- TTL signal detect indicator.

- Metal enclosure for lower EMI.

- Bảo hành 36 tháng.

 

 

 

 

Giá: 1.572.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com