Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

SFP Transceiver 1000Base-BX-U Single-mode D-Link DEM-330R

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng D-Link >> SFP Transceiver 1000Base-BX-U Single-mode D-Link DEM-330R
Mã số:04050237
SFP Transceiver 1000Base-BX-U Single-mode D-Link DEM-330R

SFP Transceiver 1000Base-BX-U Single-mode D-Link DEM-330R

- 1000Base-BX-U (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver up to 10km (TX-1310/RX-1550 nm).

- Standard: IEEE802.3z 1000BASE-BX-D.

- Wavelength: Tx: 1550nm, Rx: 1310 nm.

- Connector: Simplex LC.

- Fiber Type: 9/125um Single-mode Fiber.

- Maximum Fiber Cable Length: 10km.

- Transmit Power Range: -3 to -9 dBm.

- Receive Power Range: -1 to -21 dBm.

- Sensitivity: -21 dBm.

- Min. Power Budget: 12 dB.

- Max. Power Budget: 18 dB.

- Power Support: 3.3V.

- Supply Current: 300mA.

- Dimensions: 13.4 mm (W) x 55.5 mm (D) x 11.28 mm (H).

- Weight : 19.8g.

- Bảo hành 36 tháng.

 

Giá: 1.572.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com