Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Single-Mode SFP Optical Transceiver APTEK APS1135-20

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng APTEK >> Single-Mode SFP Optical Transceiver APTEK APS1135-20
Mã số:04350015
Single-Mode SFP Optical Transceiver APTEK APS1135-20

Single-Mode SFP Optical Transceiver APTEK APS1135-20

- Kết nối cổng quang: LC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Hỗ trợ DDM.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1550 nm.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

Đặc tính kỹ thuật

Giao tiếp quang 1.25Gbps  SFP  package with LC connector
Bước sóng truyền 1310 nm/1550 nm
Khoảng cách truyền 20 km
Tính năng khác của SFP LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS
Digital Diagnostic SFF-8472 compliant
support DDM
Môi trường sử dụng Operating Temperature:  0℃ to +70oC
storage Temperature:  -40℃ to +85℃

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 330.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com