Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng APTEK >> Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05
Mã số:04350021
Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05

Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Multi-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 550 mét.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 570.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com