Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8-Port 10/100Base-T(X) + 1-Port 100Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1F8T

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 8-Port 10/100Base-T(X) + 1-Port 100Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1F8T
Mã số:04570003
8-Port 10/100Base-T(X) + 1-Port 100Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1F8T

8-Port 10/100Base-T(X) + 1-Port 100Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1F8T

- 8 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100Mbps và 1 cổng quang Fiber Duplex FX tốc độ 10/100Mbps.

- Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm.

- Kết nối cổng quang Fiber Duplex chuẩn SC.

- Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20Km.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100M và 1 cổng RJ45 10/100M.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ VLAN.

- Tự động chuyển hướng 10/100, tốc độ tối đa 10/100M(full-duplex).

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- MAC address table: 2K.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

- Kích thước: 160 x 115 x 40 mm.

- Trọng lượng: 600g.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com