Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 1-Port 1000Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1GF8GT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 1-Port 1000Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1GF8GT
Mã số:04570011
8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 1-Port 1000Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1GF8GT

8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 1-Port 1000Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS209-1GF8GT

- 8 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 1 cổng quang Fiber Duplex FX  tốc độ 10/100/1000Mbps.

- Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm.

- Kết nối cổng quang Fiber Duplex chuẩn SC.

- Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20Km.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 1 cổng fiber SC 10/100/1000M.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ VLAN.

- Tự động chuyển hướng 10/100, tốc độ tối đa 10/100/1000M (full-duplex).

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- MAC address table: 4K.

- Backboard bandwidth: 18Gbps.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

- Input voltage: 100~240VAC.

- Input current: max 30mA.

- Kích thước: 160 x 115 x 40 mm.

- Trọng lượng: 600g.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com