Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

12-Port 10/100/1000Base-T(X) + 12-Port 1000Base-X Switch WINTOP YT-CS1024-12GF12GT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 12-Port 10/100/1000Base-T(X) + 12-Port 1000Base-X Switch WINTOP YT-CS1024-12GF12GT
Mã số:04570014
12-Port 10/100/1000Base-T(X) + 12-Port 1000Base-X Switch WINTOP YT-CS1024-12GF12GT

12-Port 10/100/1000Base-T(X) + 12-Port 1000Base-X Switch WINTOP YT-CS1024-12GF12GT

- 12 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 12 cổng quang Fiber SFP socket Managed (Module quang) tốc độ 10/100/1000Mbps.

- Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm, Multimode 50/125nm.

- Kết nối cổng quang Fiber SFP socket (khe cắm module quang SFP) có chức năng quản lý managed.

- Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20Km với Singlemode hoặc 2Km với Multimode.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Hỗ trợ 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng fiber SFP 10/100/1000M.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ VLAN.

- Tự động chuyển hướng 10/100/1000, tốc độ tối đa 10/100/1000M (full-duplex).

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- MAC address table: 8K.

- Backboard bandwidth: 36Gbps.

- Maximum frame rate: 9600bytes.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

- Input voltage:100~240VAC. 

- Input Current: Max 0.5A.

- Kích thước: 440 x 310 x 44 mm.

- Trọng lượng: 3.1kg.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

 

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com