Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Nhi: 0918 891 771

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

1-port 10/100Base-T(X)+1-port 10/100Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-MC102-1F1E-AT

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 1-port 10/100Base-T(X)+1-port 10/100Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-MC102-1F1E-AT
Mã số:04571288
1-port 10/100Base-T(X)+1-port 10/100Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-MC102-1F1E-AT

1-port 10/100Base-T(X)+1-port 10/100Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-MC102-1F1E-AT

- Provide 1×10/100Base-T(X) P.S.E.ports and 1×10/100Base-F(X) port.

- Chuẩn kết nối cáp quang Singlemode.

- Cổng kết nối quang: SC.

- Khoảng cách truyền dữ liệu lên tới 20Km.

- Cấp nguồn (PoE) tại Cổng RJ45: 65 Watt.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/1536 byte.

- Xuất xứ: Trung Quốc.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.495.000 VND (Đã bao gồm VAT)

1-port 10/100Base-T(X)+1-port 10/100Base-F(X) PoE Switch WINTOP YT-MC102-1F1E-AT
Tặng ngay 50.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com