Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8 port 10/100/1000Mbps 24V PoE Switch WITEK WI-PS310GFR

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE WITEK >> 8 port 10/100/1000Mbps 24V PoE Switch WITEK WI-PS310GFR
Mã số:04360031
8 port 10/100/1000Mbps 24V PoE Switch WITEK WI-PS310GFR

8 port 10/100/1000Mbps 24V PoE Switch WITEK WI-PS310GFR
-8 port Gigabit with 2SFP Fiber.
-Port 1-7 for PoE In, Port 8 for PoE Out.
-PoE Output 24V 1A, 2SFP Fiber Uplink.
-Support 24V Passive PoE compliant PSD and PD.
-Uplink Port for Gigabit SFP Fiber application.
-Support Port VLAN.
Đặc tính kỹ thuật

Interface 8  RJ45 10/100/1000M  ports
2SFP ports
Network Media 10Base-T: Pair 2 Category 3 (Cat3) and above UTP/STP (≤150m)
100Base -TX: Pair 2 Category 5 (Cat5) and above UTP/STP (≤150m)
1000Base-T: Pair 4 Category 5(Cat5e) and above UTP/STP (≤150m)
1000Base-SX: 62.5μm/50μm MMF (2m~550m)
1000Base-LX: 62.5μm/50μm MM (2m~550m) or 10μm SMF (2m~5000m)
Fan Quantity Fanless
PoE Out 24V/ 1A
POE Ports(RJ45) PoE in Ports:Port1~7
PoE out Port: Port 8
POE pin 4/5+, 7/8-
Exchange Capacity 20G
Mac Address Table 8K
Dimensions 285 x 220 x 45mm

-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.

Giá: 3.206.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com