Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

16FE+2SFP port 24V PoE Switch WITEK WI-PS118GFR

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE WITEK >> 16FE+2SFP port 24V PoE Switch WITEK WI-PS118GFR
Mã số:04360030
16FE+2SFP port 24V PoE Switch WITEK WI-PS118GFR

16FE+2SFP port 24V PoE Switch WITEK WI-PS118GFR
-Port 1-15 for PoE In, Port 16 for PoE Out.
-PoE Output 24V 1A, 2SFP Fiber Uplink.
-Support 24V Passive PoE compliant PSD and PD used for FTTx for power up ONU in building.
-Uplink Port for Gigabit SFP Fiber application.
-Support Port VLAN.
Đặc tính kỹ thuật

Interface 16 RJ45, 10/100Mbps ports
2SFP ports
Network Media 10Base-T: Pair 2 Category 3(Cat3) and above UTP/STP (≤150m)
100Base -TX: Pair 2 Category 5 (Cat5) and above UTP/STP (≤150m)
1000Base-T: Pair 4 Category 5 (Cat5e) and above UTP/STP (≤150m)
1000Base-SX:62.5μm/50μm MMF (2m~550m)
1000Base-LX:62.5μm/50μm MM (2m~550m) or 10μm SMF (2m~5000m)
Fan Quantity Fanless
PoE Out 24V/ 1A
POE Ports(RJ45) POE in Ports: Port1~15,
POE out Port: Port 16
POE pin 4/5+, 7/8-
Exchange Capacity 7.2G
Mac Address Table 8K
Dimensions 285 x 220 x 45mm

-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.

Giá: 4.578.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com