Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Vy: 0919 783 088
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Oanh: 0918 489 023

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

24-port 100M Ethernet PoE Switch HIKVISION DS-3D2228P

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE HIKVISION >> 24-port 100M Ethernet PoE Switch HIKVISION DS-3D2228P
Mã số:04260012
24-port 100M Ethernet PoE Switch HIKVISION DS-3D2228P

24-port 100M Ethernet PoE Switch HIKVISION DS-3D2228P

- 24 cổng 100M Ethernet thường.

- 4 cổng 1000M Ethernet thường.

- 4 cổng combo 1000M quang/thường (không bao gồm module quang).

- 1 cổng console.

- Hỗ trợ đầy đủ tính năng quản lý mạng.

- Truyền dẫn cáp quang với khoảng cách lên đến 120 Km.

- Bảo mật và độ tin cậy cao.

- Sử dụng công nghệ cluster, hỗ trợ thiết bị xếp chồng và sử dụng một địa chỉ IP thống nhất để quản lý.

- Cấp nguồn 802.3af trên tất cả các cổng.

- Bộ cấp nguồn 802.3at với công suất tối đa trên mỗi cổng đạt tới 30W.

- Kích thước: 442 ×315 × 44 mm.

Đặc tính kỹ thuật

Model DS-3D2228P
Port 24 100M Ethernet Ports 
4 1000M Ethernet Ports
4 1000M SFP Optical Multiplex Ports
1 Console port
Backplane Capacity 64Gbps
Switching Bandwidth 32Gbps
Forwarding 9.6Mpps
MAC Table 8K
Video Buffering 64MB
STP IEEE 802.1D STP, IEEE 802.1w RSTP, IEEE 802.1s MSTP
VLAN Port-based VLAN, 802.1Q VLAN, GVRP
VLAN No. 4K (any division)
QinQ Support
QoS Support
Flow Control Backpressure is adopted for half-duplex, while IEEE802.3x is adopted for full-duplex.
Multicast IGMP Snooping
Network Management SNMP, Telnet, RMON, CLI, support multiple SNMP network management software
Network Security IEEE 802.1x, Port access control, IP ACL, MAC ACL and VLAN ACL, DHCP snooping, DAI and static/dynamic ARP prevention, RADIUS
Dimension 442mm×315mm×44mm
Power Source 110-240VAC (self-adaptive), 47-63Hz, 1A/230V 
PoE/PoE+ power supply  
Power Consumption Max. 400W (including PoE power supply), support 802.3af power supply on 24 ports or 802.3at power supply on 12 ports
Indicator Power indicator, system indicator, connection/data forwarding indicator, 10/100M indicator
Environment Working temperature: 0 °C ~ 55 °C (32°F ~ 131°F); Humidity: 0-90% (no condensation)
SFP modules HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km, HK-155M-20-1550: 100M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

- Bảo hành: 24 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com