Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vy: 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

8-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6109GE-SFP

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE BTON >> 8-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6109GE-SFP
Mã số:04583568
8-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6109GE-SFP

8-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6109GE-SFP

-8 port 10/100/1000Base-T(X) PoE + 1 port 10/100/1000Base-T(X) port + 1 port 1000Base-F(X), SFP socket.

-Tích hợp 8 port 10/100/1000Base-T(X) PoE + 1 port 10/100/1000Base-T(X) port + 1 port 1000Base-F(X), SFP socket.

-Chuyển đổi quang điện Single Mode.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE 802.3af.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, PoE, Fiber.

-Công suất tiêu thụ: 15.4W cho mỗi port.

Features

-IEEE 802.3af/at power on POE ports.

-Supply power to wireless access points and surveillance cameras over Cat cables

-POE ports support MDI/MDIX.

-Support PoE power up to 15.4W(IEEE802.3af)/25.5W(IEEE802.3at) for PoE ports

-POE Lines: End-Span (12+,36-), Mid-Span (25+,78-).

-Support IEEE 802.3x flow control for Full-duplex Mode and back-pressure for Half-duplex Mode.

-LED indicators for monitoring power, link, activity and speed.

-Forwarding Mode: Store-And-Forward.

-MTBF: 100,000 hours.

Specifications

POE Port 8 port POE 10/100/1000Mbps
Uplink 1 port Fiber 1000Mbps and 1port RJ45 10/100/1000Mbps
Bandwidth 16Gbps (non-blocking)
Address Database Size 8K
MTBF 190,000 hours
Forwarding Mode Store-And-Forward
Network Protocols IEEE 802.3,IEEE 802.3i 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T, IEEE 802.3z 1000BASE-X, IEEE 802.3af /IEEE 802.3at, IEEE 802.3x Flow control, IEEE 802.1q VLAN (optional)
LED Display Power, POE, Ethernet, Fiber
Power Supply 52VDC, 1.85A/2.5A
PoE Port Power 15.4W
PoE Standard IEEE 802.3af/at
PoE Feature All ports support MDI/MDIX
Working Environment Operating Temperature: 0 ° ~ 55 ° C;
Storage Temperature: -20 ° ~ 75 ° C;
Operating Humidity: 10% ~ 95%, non-condensing
Transmission Distance 100meter for RJ45 ports; 0~120km for Fiber ports
Fiber Specs Fiber Port: SC (default), FC/ST/LC (SFP)
Wavelength/ Distance: Single Fiber 1310/1550nm (25/40km); 1490/1550nm (60/80/100/120km)
Dimension 205 x 95 x 25mm

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 2.059.000 VND

8-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6109GE-SFP
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com